Homeಕ್ಲಾಸ್ ರೂಂ

Classroom News

ಗಮನಿಸಿ: ಆಧಾರ್‌ ಅಪ್‌ಡೇಟ್‌, ವೇರಿಫಿಕೇಶನ್‌ಗೆ ಯಾವ ದಾಖಲೆ ಬೇಕು?
Wednesday, September 22, 2021, 22:55 [IST]
ಪೇಟಿಎಂ ಮೂಲಕ ರೈಲು, ವಿಮಾನ ಟಿಕೆಟ್ ಬುಕ್ ಮಾಡುವುದು ಹೇಗೆ?
Monday, September 20, 2021, 23:08 [IST]
ಪೋಸ್ಟ್‌ ಆಫೀಸ್‌ ಉಳಿತಾಯ ಖಾತೆಯ ಎಟಿಎಂ ಕಾರ್ಡ್, ಇಬ್ಯಾಂಕಿಂಗ್‌ಗಾಗಿ ಅರ್ಜಿ ಸಲ್ಲಿಸುವುದು ಹೇಗೆ?
Wednesday, September 15, 2021, 21:44 [IST]
ನೋಂದಾಯಿತ ಮೊಬೈಲ್ ಸಂಖ್ಯೆ ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೂ ಆಧಾರ್ ಕಾರ್ಡ್ ಡೌನ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡುವುದು ಹೇಗೆ?
Saturday, September 11, 2021, 23:21 [IST]
ಗೂಗಲ್ ಪೇ ಪಿನ್ ಮರೆತಿದ್ರೆ, ಬದಲಾಯಿಸುವುದು ಹೇಗೆ?
Friday, September 10, 2021, 21:15 [IST]
ಅಕೌಂಟ್ ಅಗ್ರಿಗೇಟರ್ ಎಂದರೇನು? ಸಾಮಾನ್ಯ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಹಣಕಾಸು ಜೀವನಕ್ಕೆ ಹೇಗೆ ಅನುಕೂಲ?
Friday, September 10, 2021, 17:30 [IST]
ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಸಂಪರ್ಕವಿಲ್ಲದೆ UPI ಪಾವತಿ ಮಾಡುವುದು ಹೇಗೆ?
Tuesday, September 07, 2021, 18:55 [IST]
Google Pay ಆ್ಯಪ್‌ನಲ್ಲಿ FD ತೆರೆಯುವುದು ಹೇಗೆ? ಇಲ್ಲಿ ತಿಳಿಯಿರಿ
Tuesday, September 07, 2021, 14:38 [IST]
ಆನ್‌ಲೈನ್‌ ಮೂಲಕ ಜೀವನ ಪ್ರಮಾಣ ಪತ್ರ ಪಡೆಯುವುದು ಹೇಗೆ?
Sunday, September 05, 2021, 17:36 [IST]
ನಿಮ್ಮ G-Mail ಅಕೌಂಟ್ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್‌ ಬದಲಾಯಿಸುವುದು ಹೇಗೆ?
Thursday, September 02, 2021, 21:27 [IST]
ನಿಮ್ಮ ಸ್ಮಾರ್ಟ್‌ಫೋನ್ ಕಳ್ಳತನವಾದ್ರೆ, ನಿಮ್ಮ ಹಣವನ್ನ ಸುರಕ್ಷಿತಗೊಳಿಸಲು ಈ 8 ವಿಧಾನ ಅನುಸರಿಸಿ
Monday, August 30, 2021, 22:03 [IST]
Car Loan: ಸಾಲ ತೀರಿಸುವಷ್ಟರಲ್ಲಿ ನೀವು ಎಷ್ಟು ಹಣ ಪಾವತಿ ಮಾಡಿದ್ದೀರೆಂದು ತಿಳಿಯಿರಿ..
Monday, August 30, 2021, 9:46 [IST]
LIC ಆರೋಗ್ಯ ರಕ್ಷಕ ವಿಮಾ ಯೋಜನೆ: ಇತರೆ ವಿಮೆಗಳಿಗಿಂತ ಏನೆಲ್ಲಾ ಹೆಚ್ಚಿನ ಪ್ರಯೋಜನ?
Thursday, August 26, 2021, 9:21 [IST]
ನಿಮ್ಮ ಆಧಾರ್ ಕಾರ್ಡ್ ಅಸಲಿಯೇ..? ನಕಲಿಯೇ..? ಈ ರೀತಿ ಪರೀಕ್ಷಿಸಿ
Wednesday, August 25, 2021, 21:21 [IST]
50 ರೂಪಾಯಿ ಒಳಗಿನ ಪ್ರಿಪೇಯ್ಡ್ ಯೋಜನೆಗಳು: ಜಿಯೋ, ಏರ್‌ಟೆಲ್, ವಿಐ
Tuesday, August 24, 2021, 18:16 [IST]
ಅಮೆಜಾನ್‌ನಲ್ಲಿ EMI ಮೂಲಕ ಮೊಬೈಲ್ ಖರೀದಿಸುವುದು ಹೇಗೆ?
Friday, August 20, 2021, 20:48 [IST]
ತಾಜಾ ಸುದ್ದಿ ತಕ್ಷಣ ಪಡೆಯಿರಿ
Enable
x
Notification Settings X
Time Settings
Done
Clear Notification X
Do you want to clear all the notifications from your inbox?
Settings X