Homeಎಂಎಸ್‌ಎಂಇ
ಎಂಎಸ್‌ಎಂಇ ಸುದ್ದಿಗಳು
ಬಿಪಿಸಿಎಲ್ ನಲ್ಲಿ ಶೇ 53ರಷ್ಟು ಷೇರು ಖರೀದಿಗೆ ವೇದಾಂತದ ಆಸಕ್ತಿ
Wednesday, November 18, 2020, 17:43 [IST]
ಎಂಎಸ್ ಎಂಇಗಳಿಗೆ ತುರ್ತು ಸಾಲ ಯೋಜನೆ ಅವಧಿ ಒಂದು ತಿಂಗಳು ವಿಸ್ತರಣೆ
Tuesday, November 03, 2020, 14:44 [IST]
ECLGS ಅಡಿಯಲ್ಲಿ MSMEಗಳಿಗೆ 1 ಲಕ್ಷ ಕೋಟಿಗೂ ಹೆಚ್ಚು ಸಾಲ ವಿತರಣೆ
Thursday, August 20, 2020, 16:18 [IST]
ಇಸಿಎಲ್‌ಜಿಎಸ್: ಎಂಎಸ್‌ಎಂಇಗಳಿಗೆ ಶೇ 43.5 ರಷ್ಟು ಸಾಲ ಮಂಜೂರು
Monday, July 27, 2020, 12:56 [IST]
ಕೊರೊನಾ ಹೊಡೆತಕ್ಕೆ ಎಂಎಸ್‌ಎಂಇಗಳಲ್ಲಿ ಆದ ಉದ್ಯೋಗ ನಷ್ಟ ಎಷ್ಟು ಗೊತ್ತಾ?
Wednesday, July 22, 2020, 12:02 [IST]
MSMEಗಳಿಗೆ ಜುಲೈ 15ರ ತನಕ 1.23 ಲಕ್ಷ ಕೋಟಿ ರು. ಸಾಲ ಮಂಜೂರು
Friday, July 17, 2020, 9:28 [IST]
ಬಾಯ್ಕಟ್ ಚೀನಾ; ಭಾರತದ ಎಂಎಸ್‌ಎಂಇಗಳಿಗೆ ಲಾಭ ದೊರೆಯುತ್ತಿಲ್ಲ
Monday, July 13, 2020, 17:54 [IST]
ಮತ್ತೆ ಲಾಕ್‌ಡೌನ್ ಮಾಡಿದರೇ ಶೇ 40 ರಷ್ಟು ಸಣ್ಣ ಕೈಗಾರಿಕೆಗಳು ನಾಶ
Saturday, July 11, 2020, 10:35 [IST]
ಭಾರತದ ಎಂಎಸ್‌ಎಂಇಗಳಿಗೆ ದೊಡ್ಡ ಮೊತ್ತದ ಸಾಲ ನೀಡಲು ಮುಂದಾದ ವಿಶ್ವಬ್ಯಾಂಕ್
Tuesday, July 07, 2020, 8:40 [IST]
ಭಾರತದ MSME ನೆರವಿಗೆ 5,625 ಕೋಟಿಗೂ ಹೆಚ್ಚು ಸಾಲ ನೀಡಿದ ವಿಶ್ವ ಬ್ಯಾಂಕ್
Wednesday, July 01, 2020, 13:49 [IST]
ಎಂಎಸ್‌ಎಂಇಗಳಿಗೆ 32,895 ಕೋಟಿ ರುಪಾಯಿ ಸಾಲ ವಿತರಣೆ
Tuesday, June 23, 2020, 13:43 [IST]
ಬಡ್ಡಿ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ, ಬೇಡಿಕೆ ನೆಲ ಕಚ್ಚಿ ಸರ್ಕಾರದ ಸಾಲ ಯೋಜನೆ MSMEಗಳಿಗೆ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ
Monday, June 22, 2020, 19:22 [IST]
ಲಾಕ್‌ಡೌನ್ ಪ್ರಭಾವ: ಎಂಎಸ್‌ಎಂಇ ಗಳ ಆದಾಯದಲ್ಲಿ ಶೇ 21 ಕುಸಿತ
Tuesday, June 16, 2020, 16:05 [IST]
ಉದ್ಯೋಗ ಸೃಷ್ಟಿಯ ಸವಾಲಿನ ಬಗ್ಗೆ ಕೇಂದ್ರ ಕೈಗಾರಿಕಾ ಸಚಿವ ನಿತಿನ್ ಗಡ್ಕರಿ ಮಾತು
Monday, June 15, 2020, 17:34 [IST]
ಸಣ್ಣ ಉದ್ಯಮದವರ ಬೆಂಬಲಕ್ಕಾಗಿ ಏರ್‌ಟೆಲ್ ತಂತು ಸುರಕ್ಷಾ ಸಂಬಳ
Monday, June 15, 2020, 13:46 [IST]
ತಾಜಾ ಸುದ್ದಿ ತಕ್ಷಣ ಪಡೆಯಿರಿ
Enable
x
Notification Settings X
Time Settings
Done
Clear Notification X
Do you want to clear all the notifications from your inbox?
Settings X